`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU AGROPECUARIO DE CARLOS CASARES vs FERROL CARRIL OESTE

Hạng 2 Argentina, vòng 5

Agropecuario de Carlos Casares

FT

2 - 0

(1-0)

Ferrol Carril Oeste


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Agropecuario de Carlos Casares: 100%
Hòa: 0%
Ferrol Carril Oeste: 0%
15/10 Agropecuario AAC 2 - 0 Ferro Carril Oeste
- PHONG ĐỘ AGROPECUARIO DE CARLOS CASARES
11/12 Boca Unidos 1 - 4 Agropecuario AAC
04/12 Agropecuario AAC 1 - 3 Atletico Rafaela
28/11 Deportivo Moron 2 - 1 Agropecuario AAC
19/11 Agropecuario AAC 2 - 0 CA Mitre Salta
13/11 All Boys 4 - 0 Agropecuario AAC
- PHONG ĐỘ FERROL CARRIL OESTE
02/12 Ferro Carril Oeste 0 - 2 Aldosivi
25/11 Ind.Rivadavia 2 - 0 Ferro Carril Oeste
13/11 Ferro Carril Oeste 2 - 2 Brown de Adrogue
06/11 Guillermo 3 - 0 Ferro Carril Oeste
28/10 Ferro Carril Oeste 2 - 0 Flandria
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Atletico Rafaela 12 6 4 2 19 7 3 2 1 10 3 3 2 1 9 4 12 22
2. Almagro 12 6 3 3 17 9 4 1 1 11 5 2 2 2 6 4 8 21
3. Villa Dalmine 11 6 3 2 13 6 5 1 0 10 2 1 2 2 3 4 7 21
4. Agropecuario de Carlos Casares 11 7 0 4 19 13 4 0 1 9 3 3 0 3 10 10 6 21
5. Juventud U.Gualeguaychu 12 6 3 3 10 10 5 1 0 9 2 1 2 3 1 8 0 21
6. Aldosivi Mar del Plata 12 5 5 2 15 10 3 2 1 9 5 2 3 1 6 5 5 20
7. Guillermo Brown 11 5 2 4 15 9 4 1 0 13 2 1 1 4 2 7 6 17
8. San Martin Tucuman 12 3 8 1 10 8 1 4 1 4 5 2 4 0 6 3 2 17
9. Club Atletico Guemes 12 4 4 4 9 11 4 1 1 5 2 0 3 3 4 9 -2 16
10. CA Brown Adrogue 11 4 4 3 12 8 3 1 1 8 3 1 3 2 4 5 4 16
11. Gimnasia Jujuy 11 3 6 2 9 6 2 2 2 5 4 1 4 0 4 2 3 15
12. Los Andes 11 3 6 2 7 7 1 5 0 4 3 2 1 2 3 4 0 15
13. Instituto 12 4 3 5 7 11 3 3 0 6 2 1 0 5 1 9 -4 15
14. Deportivo Moron 12 3 6 3 11 12 3 1 2 6 6 0 5 1 5 6 -1 15
15. Estudiantes de San Luis 11 3 5 3 10 9 3 3 0 8 3 0 2 3 2 6 1 14
16. Quilmes 12 3 5 4 7 10 2 3 1 3 3 1 2 3 4 7 -3 14
17. Sarmiento Junin 11 3 4 4 10 12 2 3 1 7 5 1 1 3 3 7 -2 13
18. Deportivo Riestra 11 3 4 4 12 12 2 2 2 6 6 1 2 2 6 6 0 13
19. All Boys 11 4 1 6 10 15 4 1 0 9 1 0 0 6 1 14 -5 13
20. Santa Marina Tandil 12 3 4 5 13 16 3 2 1 8 6 0 2 4 5 10 -3 13
21. Nueva Chicago 12 2 7 3 9 12 1 4 1 6 6 1 3 2 3 6 -3 13
22. Independiente Rivadavia 11 2 6 3 8 9 2 2 1 4 3 0 4 2 4 6 -1 12
23. Ferrol Carril Oeste 10 2 1 7 6 16 2 1 2 5 5 0 0 5 1 11 -10 7
24. Flandria 11 1 4 6 10 19 1 3 1 6 5 0 1 5 4 14 -9 7
25. Boca Unidos 12 1 4 7 9 20 1 2 3 6 10 0 2 4 3 10 -11 7

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

C.Nhật, ngày 15/10
02h00 Agropecuario de Carlos Casares 2 - 0 Ferrol Carril Oeste
03h05 Deportivo Riestra 0 - 1 Quilmes
04h00 Instituto 1 - 1 Aldosivi Mar del Plata
06h30 Santa Marina Tandil 1 - 0 Atletico Rafaela
Thứ 2, ngày 16/10
00h35 Nueva Chicago 1 - 1 Deportivo Moron
01h30 Flandria 0 - 0 CA Brown Adrogue
02h00 Juventud U.Gualeguaychu 1 - 0 Independiente Rivadavia
03h00 Estudiantes de San Luis 2 - 0 Boca Unidos
03h00 Gimnasia Jujuy 0 - 1 Villa Dalmine
04h00 Almagro 2 - 0 All Boys
Thứ 3, ngày 17/10
03h00 San Martin Tucuman 1 - 1 Club Atletico Guemes
07h05 Los Andes 1 - 0 Sarmiento Junin
BÌNH LUẬN: