`

KẾT QUẢ TRẬN ĐẤU ABC RN vs OESTE

Hạng 2 Brazil, vòng 37

ABC RN

Matheus Ferreira (Kiến tạo: Berguinho) (89')
Eltinho (Kiến tạo: Arez) (45+1')

FT

2 - 0

(1-0)

Oeste


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
ABC RN: 20%
Hòa: 40%
Oeste: 40%
19/11 Abc/RN 2 - 0 Oeste/SP
02/08 Oeste/SP 1 - 1 Abc/RN
23/08 Oeste/SP 1 - 1 Abc/RN
09/05 Abc/RN 0 - 1 Oeste/SP
05/10 Oeste/SP 1 - 0 Abc/RN
- PHONG ĐỘ ABC RN
08/02 Cianorte/PR 2 - 0 Abc/RN
26/11 Ceara/CE 1 - 0 Abc/RN
19/11 Abc/RN 2 - 0 Oeste/SP
15/11 Brasil Pelotas/RS 3 - 0 Abc/RN
11/11 Abc/RN 3 - 1 Criciuma/SC
- PHONG ĐỘ OESTE
26/05 Atletico/GO 2 - 2 Oeste/SP
20/05 Oeste/SP 2 - 0 Vila Nova/GO
13/05 Sao Bento/SP 1 - 0 Oeste/SP
05/05 Oeste/SP 1 - 1 Coritiba/PR
28/04 CSA/AL 5 - 1 Oeste/SP
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Fortaleza 7 6 1 0 16 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 12 19
2. CSA-AL 7 5 0 2 15 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 5 15
3. Avai FC SC 7 4 2 1 14 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 14
4. Coritiba PR 7 4 2 1 8 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 14
5. Vila Nova 7 4 1 2 8 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 13
6. Figueirense 7 4 0 3 11 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 12
7. SC Paysandu Para 7 3 3 1 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 12
8. Atletico Clube Goianiense 7 3 2 2 12 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 11
9. Sao Bento 6 2 4 0 7 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 10
10. Oeste 7 2 3 2 9 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 9
11. Londrina PR 6 2 2 2 4 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8
12. Guarani SP 6 2 1 3 9 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7
13. Sampaio Correa 6 2 1 3 8 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
14. Ponte Preta 6 2 1 3 5 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
15. Juventude 6 1 3 2 6 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 6
16. CRB AL 6 2 0 4 7 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 6
17. Brasil de Pelotas 6 1 2 3 6 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 5
18. Goias 6 0 2 4 4 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 2
19. Boa Esporte Clube 6 0 1 5 2 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 1
20. Criciuma 7 0 1 6 4 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 1

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BRAZIL

Thứ 7, ngày 10/11
04h00 Avai FC SC vs Fortaleza
04h00 Guarani SP vs SC Paysandu Para
04h00 Boa Esporte Clube vs Brasil de Pelotas
04h00 Juventude vs Ponte Preta
04h00 Vila Nova vs Figueirense
04h00 Sampaio Correa vs Sao Bento
04h00 Coritiba PR vs Goias
04h00 Oeste vs Londrina PR
04h00 CSA-AL vs Atletico Clube Goianiense
04h00 Criciuma vs CRB AL
BÌNH LUẬN: